FAQs

1. Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?

Mu masana'anta ne don samfuran takarda tare da gogewa fiye da shekaru 10.Muna da ɗaruruwan kayan aiki, wuraren tarurruka marasa ƙura da layukan samarwa iri-iri.

2. Wane bayani zan sanar da kai idan ina son samun magana?

Za mu faɗi dangane da cikakken buƙatarku, da kyau samar da mahimman bayanai idan kun sani, kamar girman, kauri, ƙira, adadi, fakiti, da sauransu.

3. Kuna karɓar umarni na musamman?

Ee, muna yi.Za mu iya samar da OEM da ODM sabis.Yawancin odar mu an keɓance su bisa ga naku.Irin su launi, tsari, girman, kauri, marufi, duk ana iya daidaita su daidai.

4. Zan iya samun samfurin kafin yin oda?

Ee, za ku iya.Za mu iya samar da samfurin mu na yanzu a cikin kayan inganci iri ɗaya kyauta.Idan ƙirar ku ta keɓance samfurin, zai caji ku kuɗin samfurin.Farashin ya bambanta don ƙira daban-daban. Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin sani.

5. Shin samfuran ku suna da aminci don hulɗar abinci?

Tabbas a, samfuranmu an yi su ne da takarda mai darajar abinci, sun cika cikakkun buƙatun aminci na marufi na cikin gida da na ƙasashen waje.Kuma mun wuce ISO9001: 2015, FSC, BSCI, SEDEX, FDA da SGS Certification.

6. Ta yaya kuke sarrafa ingancin ku kafin jigilar kaya?

Muna da tsarin kula da ingancin inganci daga zaɓin albarkatun ƙasa zuwa hanyoyin samarwa.Ma'aikatanmu da QC za su sarrafa inganci sosai a kowane mataki kafin jigilar kaya.Za mu iya raba hoto ko bidiyo a gare ku.Hakanan zaka iya shirya kamfanin dubawa na ɓangare na uku don zuwa masana'antar mu don dubawa.

7. Menene lokacin jagoran ku?

Ya dogara da adadin tsari.Da zarar an tabbatar da aikin zane ko samfurin ku, za mu iya jigilar su cikin kwanaki 15-30.

8. Me yasa akwai babban bambanci a cikin farashin samfuran iri ɗaya?

Saboda akwai abubuwa da yawa da za su shafi farashin, irin su farashin kayan aiki, farashin bugawa, saita farashin injin, farashin aiki, da dai sauransu. Yawancin lokaci don samfurori iri ɗaya, kayan aiki daban-daban da kayan aiki zasu sa farashin a cikin babban daban.